LilyDream

Takaitaccen Bayani:


  • Samfura:LilyDream
  • Farashin Naúrar (FOB):Tuntuɓi sabis na abokin ciniki don mafi kyawun tayin.
  • Kayayyakin Wata-wata:guda 2,000
  • Bayani:180×200×24CM (Custom masu girma dabam da kauri samuwa)
  • Jin Bacci:Tsayawa matsakaici
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Ƙwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin fata

    Saƙaƙƙen Fabric ɗin Turkiyya da aka shigo da shi
    Kayan da aka saƙa da Turkiyya ta shigo da ita tana da laushi, mai sha da ɗanshi, mai numfashi, mai gumi, da juriya ga kwaya. Yana da kyau kwarai elasticity da stretchability. Gilashin fiber na waken soya yana ba da laushi irin na cashmere, dumin auduga, da jin daɗin fata na siliki. Yana da juriya ga sagging, damshi, mai shaƙar gumi, kuma a zahiri na kashe ƙwayoyin cuta don aminci.

    Ta'aziyya Layer

    Babban auduga mai ɗorewa na fata
    An yi babban auduga mai laushi mai laushi da fata ta amfani da MDA mara guba, fasahar kumfa mara lahani. Yana taimakawa daidaita matakan ta'aziyya yayin samar da kyakkyawan juriya da tallafi.

    Taimakon Layer

    Craft na Jamus Bonnell mai alaƙa Springs
    Maɓuɓɓugan ruwa sun yi amfani da fasahar bazara mai alaƙa ta Bonnell na Jamus, wanda aka yi da ƙarfe mai girman manganese mai girman jirgin sama tare da coils na bazara mai ƙarfi biyu na zobe 6. Wannan yana tabbatar da goyon baya mai ƙarfi da tsawon rayuwar samfur sama da shekaru 25. Ƙaƙƙarfan auduga mai kauri 5 cm da ke kewaye da kewaye yana hana katifa sagging da kumbura, yana haɓaka juriya, kuma yana ƙara ƙarin tsari, ji mai girma uku.

    Wuraren Siyarwa

    Matsakaicin kwanciyar hankali, wanda ya dace da mutanen da ke fama da raunin diski mai laushi ko ƙwayar lumbar. Yadda ya kamata yana ba da goyon baya mafi kyau na lumbar, yana taimakawa wajen shakatawa da kashin baya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da